ขอเชิญโครงการอบรมจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์เข้าร่วมอบรมในโครงการอบรมจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์ โดย รศ.ดร.สุธรรม นันทมงคลชัย ในวันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2566
![ขอเชิญโครงการอบรมจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์เข้าร่วมอบรมในโครงการอบรมจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์ โดย รศ.ดร.สุธรรม นันทมงคลชัย ในวันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2566](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/0ce8e8873599428cd7bf1b961fbe0d33_{width}x.png?v=1672358723)
ขอเชิญโครงการอบรมจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์เข้าร่วมอบรมในโครงการอบรมจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจและแนวทางในการดำเนินการการทำวิจัยที่เกี่ยวข้องกับจริยธรรมการวิจัยในมนุษย์
เรื่อง หลักเกณฑ์จริยธรรมการวิจัยในมนุษย์และแนวปฏิบัติในการเขียนการขอรับรองจริยธรรมวิจัยในมนุษย์
โดย รศ.ดร.สุธรรม นันทมงคลชัย
ในวันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2566
- Admin WTU Website