คณะแพทยศาสตร์ สาขาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เข้ารับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2564 ด้วยระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Yealink meeting เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2565
![คณะแพทยศาสตร์ สาขาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เข้ารับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2564 ด้วยระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Yealink meeting เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2565](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/6_1763a43a-e618-40b5-aa64-20f5a99b951d_{width}x.jpg?v=1660706348)
คณะแพทยศาสตร์ สาขาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เข้ารับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2564 ด้วยระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Yealink meeting เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2565 โดยมี ดร.ถิรวัฒน์ วรรณตุง กล่าวต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประกอบด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.ถวัลย์ฤกษ์งาม ประธานคณะกรรมการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นาวาอากาศเอกหญิง ดลฤดี โรจน์วิริยะ ดร.จุรีวรรณ มณีแสง และนายวุฒิชัย วัยวุฒิ
- Admin WTU Website