ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิต หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาเทคนิคการแพทย์ ในพิธีประสาทปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567
![ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิต หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาเทคนิคการแพทย์ ในพิธีประสาทปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/Presentation1_42eafa6d-608c-4ddd-9ad5-c82324b7c305_{width}x.jpg?v=1708590968)
ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิต หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาเทคนิคการแพทย์ ในพิธีประสาทปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567
- Admin WTU Website