กิจกรรมโครงการเชิดชูผู้มีพระคุณต่อวิชาชีพการพยาบาล ของโครงการพัฒนานิสิต ปี 65 คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี ในวันพยาบาลสากล
![กิจกรรมโครงการเชิดชูผู้มีพระคุณต่อวิชาชีพการพยาบาล ของโครงการพัฒนานิสิต ปี 65 คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี ในวันพยาบาลสากล](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1685842196076_{width}x.jpg?v=1685842981)
กิจกรรมโครงการเชิดชูผู้มีพระคุณต่อวิชาชีพการพยาบาล ของโครงการพัฒนานิสิต ปี 65 คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี ในวันพยาบาลสากล ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลสระลงเรือ อ.ห้วยกระเจา จ. กาญจนบุรี วันที่ 2 มิ.ย.66
- Admin WTU Website