คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี นำนิสิต ไปแสดงในนามของมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ที่งานสืบสานวัฒนธรรมท้องถิ่นของไทยทรงดำ วัดพรหมนิมิต อ.ห้วยกระเจา จ.กาญจนบุรี วันที่ 29 เมษายน 2566
![คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี นำนิสิต ไปแสดงในนามของมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ที่งานสืบสานวัฒนธรรมท้องถิ่นของไทยทรงดำ วัดพรหมนิมิต อ.ห้วยกระเจา จ.กาญจนบุรี วันที่ 29 เมษายน 2566](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1683105634339_{width}x.jpg?v=1683106442)
คณะพยาบาลศาสตร์กาญจนบุรี นำนิสิต ไปแสดงในนามของมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ที่งานสืบสานวัฒนธรรมท้องถิ่นของไทยทรงดำ วัดพรหมนิมิต อ.ห้วยกระเจา จ.กาญจนบุรี วันที่ 29 เมษายน 2566
- Admin WTU Website