อ.เอื้ออารีย์ สาริกา อาจารย์ประจำสาขาวิชาการพยาบาลสุขภาพจิต และจิตเวช พานิสิตคณะพยาบาลศาสตร์ จัดโครงการสร้างสุขภาพจิต ณ ชุมชนวัดไทร เทศบาลเมือ่ง จ.สุพรรณบุรี วันที่ 17 มิ.ย.67
![อ.เอื้ออารีย์ สาริกา อาจารย์ประจำสาขาวิชาการพยาบาลสุขภาพจิต และจิตเวช พานิสิตคณะพยาบาลศาสตร์ จัดโครงการสร้างสุขภาพจิต ณ ชุมชนวัดไทร เทศบาลเมือ่ง จ.สุพรรณบุรี วันที่ 17 มิ.ย.67](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/k80_{width}x.jpg?v=1718780909)
อ.เอื้ออารีย์ สาริกา อาจารย์ประจำสาขาวิชาการพยาบาลสุขภาพจิต และจิตเวช พานิสิตคณะพยาบาลศาสตร์ จัดโครงการสร้างสุขภาพจิต "โครงการผ่อนคลายความเครียด เพื่อห่างไกลภาวะซึมเศร้าในผู้สูงอายุ ณ ชุมชนวัดไทร เทศบาลเมือ่ง จ.สุพรรณบุรี วันที่ 17 มิ.ย.67
- Admin WTU Website