ผศ.ดร.จารีศรี กุลศิริปัญโญ เข้าร่วมประชุมวิชาการนมแม่แห่งชาติ ครั้งที่ 8 วันที่ 21-23 มี.ค.66 ที่ โรงแรม มิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น กทม.
![ผศ.ดร.จารีศรี กุลศิริปัญโญ เข้าร่วมประชุมวิชาการนมแม่แห่งชาติ ครั้งที่ 8 วันที่ 21-23 มี.ค.66 ที่ โรงแรม มิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น กทม.](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1679914908040_{width}x.png?v=1680050685)
ผศ.ดร.จารีศรี กุลศิริปัญโญ เข้าร่วมประชุมวิชาการนมแม่แห่งชาติ ครั้งที่ 8 วันที่ 21-23 มี.ค.66 ที่ โรงแรม มิราเคิล แกรนด์ คอนเวนชั่น กทม. และได้รางวัล คำขวัญ เผยแพร่แบรนด์ นมแม่ "พ่อแม่สร้างคน นมแม่สร้างชาติ"
- Admin WTU Website