โครงการวันสร้างสุข มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี
![โครงการวันสร้างสุข มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/302664730_1760291677656589_6256086472855767929_n_{width}x.jpg?v=1662108217)
คณาจารย์และนิสิตสาธารณสุขศาสตร์เข้าร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ โครงการวันสร้างสุข มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี ในวันที่25 สิงหาคม 2565
- Admin WTU Website
คณาจารย์และนิสิตสาธารณสุขศาสตร์เข้าร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ โครงการวันสร้างสุข มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตกาญจนบุรี ในวันที่25 สิงหาคม 2565